ในการเพิ่มเรื่อง รูปแบบ รูปพิเศษ มันหายไป

2376 2

เวิร์ดเพรส 4.7.3

ในการเพิ่มเรื่อง รูปแบบ รูปพิเศษ มันหายไป พอเปลี่ยนธีมอื่นปกติครับ

ลบลงใหม่ ปิดและลบปล๊กอินทั้งหมดก็ไม่หายครับ

ผมโหลด WP Thai  มีส่วนไหมครับ

Re: ในการเพิ่มเรื่อง รูปแบบ รูปพิเศษ มันหายไป
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07/04/17 เวลา 22:35 น. »
รบกวนลูกค้าแคปรูปมาให้ดูหน่อยนะครับ

แต่เหมือนตัวนี้จะไม่มี ลองดูครับ

Re: ในการเพิ่มเรื่อง รูปแบบ รูปพิเศษ มันหายไป
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08/04/17 เวลา 13:36 น. »
ผมเเนบรูปไม่ได้ครับ  รูปพิเศษจะอยู่ขวาล่างสุดไว้ ตั้งรูปพิเศษ ใต้ป้ายกำกับ มันจะหายไปเลยครับ ก่อนหน้านี้ติดตั้งกับอีกธีมไม่เป็นครับ