ผมไม่อยากให้เวลาเอาเม้าชี้รูป แล้วรูปมันหมุนๆขยายๆ ต้องเอาอะไรออก

2396 1

ผมไม่อยากให้เวลาเอาเม้าชี้รูป แล้วรูปมันหมุนๆขยายๆ ต้องเอาอะไรออก

ในไฟล์ wp-content\themes\govariety\css\column.css

จะมีคำว่า effect อยู่ประมาณ 2-3 ตำแหน่งครับ
ให้ลบออก หรือ แทนที่ด้วยคำอื่นไปครับ

ลบเสร็จอย่าลืมเคลียร์แคช เบาว์เซอร์ด้วยนะครับ เดี๋ยวไม่เห็นผลลัพธ์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/06/17 เวลา 14:14 น. โดย SUPPORT »