แก้เมนูแล้วไม่ขึ้น และรูปมีภาพตัวอย่าง

2339 3

( https://www.mx7.com/i/0c3/Y7oIIZ.jpg )

แบบนี้ เอาออกอย่างไงครับ จริงๆ มีเยอะเลยครับ เชฟภาพได้แค่นี้

แล้วล่าสุด ผมพิมพ์แก้ชื่อเมนู มันไม่ขึ้นครับ และแก้ไขชื่อคอมลัม ก็ไม่เปลี่ยนให้ครับ(ล้างคุกกี้แล้ว)

และ ข้างบนสุดที่ว่า เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิกจะลบออกอย่างไงครับ

Re: แก้เมนูแล้วไม่ขึ้น และรูปมีภาพตัวอย่าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08/07/17 เวลา 09:02 น. »

ล่าสุด คือ เพิ่มตรงเมนู และปรับเปลี่ยนตรงคอลัม แล้วมันไม่แสดงผลทันนี้เลย
แบบนี้ปกติไหมครับ

ส่วนที่ถามไว้ตอนแรก ที่มีรูปตัวอย่าง ตรงนี้ยังเหมือนเดิมครับ แก้อย่างไงดีครับ

Re: แก้เมนูแล้วไม่ขึ้น และรูปมีภาพตัวอย่าง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08/07/17 เวลา 12:55 น. »
มีเว็บตัวอย่างไหมครับ
อาจจะติดตั้งผิดพาท หรือผิดขั้นตอน
หรือ hosting หรือเบาว์เซอร์ของลูกค้าซักอย่าง ไม่ลองรับฟอนต์ อาจจะมีการลง extension ทำให้ฟอนต์ไม่แสดงผล

แนะนำว่าไม่ควรเอาออกครับ เพราะจะมีผลกระทบในหลายๆที่

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 08/07/17 เวลา 15:47 น. »
ส่งลิ้งค์ ทางข้อความส่วนตัวให้ไปนะครับ