เปลี่ยนสีพื้นหลังเว็บอย่างไรครับ

2476 3

อยากเปลี่ยนสีพื้นหลังเว็บ ในส่วนด้านข้างที่เหลือ
เมื่อดูในขนาดจอคอมพิวเตอร์ ตามภาพเลยครับ พยายามหาใน css ลองแก้ดูหลายจุด ยังไม่พบครับ

ขอบคุณครับ

Re: เปลี่ยนสีพื้นหลังเว็บอย่างไรครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14/07/17 เวลา 09:16 น. »
ไม่ได้กำหนดพื้นหลังใน css ครับ เพราะไม่ได้ใส่สี

ส่วนแท็ก html ที่ลูกค้าสามารถใส่สีได้น่าจะอยู่ในไฟล์ header.php
โค๊ด: [Select]
<div class="container-fluid wrapper">
ลูกค้าอาจจะใส่ class เพิ่มเข้าไปหรือ style เข้าไปเพิ่มก็ได้ครับ
 :)

Re: เปลี่ยนสีพื้นหลังเว็บอย่างไรครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25/10/17 เวลา 16:44 น. »
ใส่อย่างไรครับ ลองพยายามแล้วยังไม่ได้

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27/10/17 เวลา 14:01 น. »
<div class="container-fluid wrapper" style="background-color: #FFCC00">