อยากให้เขียนให้รับรอง woocommerce ด้วยครับ

2416 2

ตามข้อหัวเลยครับ อยากให้เขียนให้รับรอง woocommerce ด้วยครับ

พอดีเว็บมีรายการกดซื้อของบ้างนิดหน่อย มันไม่ support woocommerce ครับ

ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ หากจะกรุณาทำเพิ่มให้

Re: อยากให้เขียนให้รับรอง woocommerce ด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14/03/18 เวลา 23:12 น. »
ต้องขออภัยลูกค้าด้วยครับ
ธีมนี้ไม่ได้ทำไว้ทำหรับรองรับ woocommerce

และคงจะไม่ได้เพิ่ม woocommerce ไปในธีมตัวนี้ครับ

ถ้าทำก็คือทำตัวใหม่ไปเลย เพราะ woocommerce นั้นมีรายละเอียดที่เยอะมากๆ
และแน่นอนว่าค่าธีมก็จะสูงขึ้นเช่นกันครับ

Re: อยากให้เขียนให้รับรอง woocommerce ด้วยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19/03/18 เวลา 00:50 น. »
ครับผม
รออุดหนุนครับ