บางโพสต์ มีให้ Comments Facebook บางโพสต์ ก็ไม่มีให้แสดง Comments

2503 2

สอบถามหน่อยครับของผมลงแบบ  localhost  บางโพสต์ มีให้ Comments
Facebook  บางโพสต์ ก็ไม่มีให้แสดง Comments
Facebook เกิดจากอะไรครับ แล้วส่วนใหญ่จะ ไม่ให้แสดงมากกว่าครับ

==============================================
ไม่มีให้แสดง comments

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19/06/18 เวลา 09:41 น. โดย go-variety158 »

เหมือนว่า facebook จะ block localhost ไว้ครับ อาจจะได้แค่ id 1 หรืออะไรซักอย่างที่ใช้ได้
คงเป็นเพราะถ้าเป็นให้ localhost ใช้ได้ง่ายๆ ก็จะเปลืองทรัพยากรมั้งนะครับ
เพราะใน localhost ผมก็เป็นอยู่บ่อยๆ แต่พออัพขึ้น production ก็ไม่มีปัญหานะครับ

ขอบคุณครับ.....เสียดายจัง