วิธีติดโฆษณาจาก Google Adsense ต้องทำยังไงครับ

584 1

ผมเอาโค้ดจาก Google Adsense มาวางแล้วครับ แต่โฆษณามันไม่เเสดงให้ครับ

admin ดูให้หน่อยครับ ใส่ยังไงก็ไม่แสดงครับ จะ  free column หรือ banner ก็แล้ว
plug in ทั้ง Ad Inserter ทั้ง Easy Adsense Injection

ก็ยังไม่ได้ ทั้งดูข้อูลใน thaiseo ทำตามแล้วก็ยังไม่ขึ้น แต่เอาโคด ads ไปวางหน้าเว็บธรรมดา กลับขึ้นปกติครับ

Re: วิธีติดโฆษณาจาก Google Adsense ต้องทำยังไงครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10/07/19 เวลา 22:04 น. »
ผมไม่แน่ใจว่า wordpress ที่ลูกค้าติดตั้งอยู่จะมีปลั๊กอินตัวอื่นที่ไปตีกับสคริป Google Adsense หรือเปล่านะครับ

ยังไงลอง inbox มาสอบถามที่ page indytheme ได้ครับ จะได้คุยได้สะดวก