ธีม​ Goวาไรตี้​ รองรับ​ woocommerce มั้ยครับ

2544 2

ธีม​ Goวาไรตี้​ รองรับ​ woocommerce  มั้ยครับ,

ผมลองทดสอบ​ woocommerce  แล้ว​ เวลาคลิกที่สินค้าเพื่อดูรายละเอียด​ แต่มันเออเร่อเฉยเลยครับผม

ไม่ทราบว่ารองรับเปล่าครับ

ลองธีมอื่นปกติดี🙏

Re: ธีม​ Goวาไรตี้​ รองรับ​ woocommerce มั้ยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23/08/19 เวลา 11:59 น. »
ตัว Go Variety ไม่ได้ทำรองรับ Woocomerce นะครับ

Re: ธีม​ Goวาไรตี้​ รองรับ​ woocommerce มั้ยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23/08/19 เวลา 12:09 น. »
ขอบคุณ​ครับ​