สอบถามเรื่องการว่าง code Google adsense ยืนยันตน

2345 2

สอบถามเรื่องการว่าง code Google adsense ยืนยันตน เราสามารถไปแปะโค้ดไว้ที่ไหนได้บ้างครับ

Re: สอบถามเรื่องการว่าง code Google adsense ยืนยันตน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18/09/19 เวลา 19:55 น. »
ถ้าโค้ดต้องใช้ทุกหน้า แก้ที่ไฟล์สะดวกสุดครับ แก้ที่ไฟล์ header.php ในโฟลเดอร์ธีม
แล้วแทรกโค้ดหลังโค้ดนี้ได้เลยครับ
โค๊ด: [Select]
<body class="text-primary-color">
หรือไม่ก็ใช้ plugin พวก Insert Headers and Footers ก็ได้ครับ

Re: สอบถามเรื่องการว่าง code Google adsense ยืนยันตน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20/09/19 เวลา 16:54 น. »
ได้แล้วครับขอบคุณมากๆ นะครับ