ติดตั้ง plugin slideshow ในหน้าแรก สามารถใช้ร่วมกับ smartindytheme ได้ไหม

2377 2

สอบถามครับ ผมจะเอา plugin  slideshow gallery ลงหน้าแรกของธีมต่อจากโลโก้ smart สามารถเพิ่ม ได้ไหมครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03/12/19 เวลา 11:10 น. โดย SUPPORT »

ใช้ได้ครับ เพิ่มเป็น widget ก็ได้ครับ

ถ้าผมต้องทำเมนูหน้าแรก ต้องทำยังไงครับ ไมอยากไปคลิกที่โลโก้อะครับ สร้างใน หน้าแดชบอร์ด มันไม่ขึ้น