Smart Variety เกิดข้อผิดพลาด รูปภาพไม่แสดง ขอคำแนะนำด่วน!

1111 2

สวัสดีครับ ขอคำแนะนำหน่อยนะครับ

ตอนแรกรูปมันแสดงอย่างสวยงาม อยู่ ๆ ก็ไม่แสดงอ่าาาครับ

อยากทราบว่าปัญหาเกิดเพราะอะไร ??  แล้วต้องแก้ไขอย่างไร ??

ขอบคุณมาก ๆ ครับ ^__^

ดูหน้าเว็บ :  www.cmd368a.com

ลองดู path รูปแล้ว รูปมันไม่มีอยู่ครับ ลองตั้งรูปประจำเรื่องดูใหม่ครับ

ลองดู path รูปแล้ว รูปมันไม่มีอยู่ครับ ลองตั้งรูปประจำเรื่องดูใหม่ครับ

ขอบคุณมาก ๆ ครับ กลับมาสวยงามแล้ววววว ^__^