ใครเป็นเเบบผมบ้างครับ เพิ่มวิดีโอยูทูปลงไปเเล้วเเต่มันไม่ขึ้น

2308 2

มีใครเป็นเเบบผมไหมครับ ผมเพิ่มวิดีโอยูทูปจาก elementor พอกด update ในหน้า elementor มันขึ้นวิดีโอให้ เเต่พอดูในเว็ปจริงๆมันเป็นที่ว่างขาวๆอ่ะครับ

ถ้าใส่แบบโค้ดได้ให้ใส่  width กับ height ไปด้วยครับ มันจะเอาไปคำนวณอัตราส่วนครับ

ผมลองเเทรกวิดีโอของตัวเองมันก็ขึ้นตามปกตินะครับ เเต่พอเอาลิ้งค์ยูทูปมาใส่ใน elementor มันขึ้นที่ว่างๆสีขาวเลย