ผมสามารถปรับเเต่ง sidebar ของธีมได้ไหมครับ

2352 1

คือ ผมอยากปรับเเต่ง sidebar ของธีมครับปกติตรงเรื่องมาใหม่มันจะมีเเค่ 4 เรื่อง ผมสามารถเพิ่มหรือลดจำนวนเรื่องได้ไหมครับ หรือว่าทำให้พอเลื่อน sidebar ไปจนสุดเเล้วมันไม่เลื่อนอีก ตอนที่คนเลื่อนไปข้างล่างอ่ะครับ

Re: ผมสามารถปรับเเต่ง sidebar ของธีมได้ไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15/02/20 เวลา 15:45 น. »
ในหน้าบทความใช่ไหมครับ

แก้ที่ไฟล์ template-parts/recent-posts-2.php ครับ

โค๊ด: [Select]
'posts_per_page' => 4,
ตรงนี้เปลี่ยนเลข 4 เป็นเลขที่ต้องการครับ