ปรับ โลโก้ หรือข้อความต่างๆ ตรงfooterให้อยู่ตรงกลางยังไงคะ

2351 1

พอดีเอา category , recent post ตรงfooterออก แล้วอยากให้พวกโลโก้และpolicy ต่างๆ ไปอยู่ตรงกลางค่ะ ต้องแก้โค้ดยังไงหรอคะ

ขอบคุณมากค่ะ

ลองปรับพวก ในไฟล์ footer.php
โค๊ด: [Select]
<div class="footer__column col-lg-4 text-white">
โค๊ด: [Select]
<div class="footer__column col-lg-3 text-white">
ตรง col-lg-4 col-lg-3 ลองปรับเป็น col-lg-6 กับ col-lg-6 ดูครับ

ถ้าปัญหาที่ไม่ได้เกิดจากธีม แต่เป็นการแก้โค้ดเองของลูกค้า จะอยู่นอกเหนือการซัพพอร์ตนะครับ
แต่พอแนะแนวทางให้ได้ว่าต้องแก้ไฟล์ไหน แต่จะไม่ลงรายละเอียดนะครับ