สอบถามเกี่ยวกับหน้าตระกร้าสินค้าไปจนถึงหน้าชำระเงินครับ

1032 1

อยากทราบว่าตัวธีม indymall ผมต้องการให้ตั้งแต่หน้าตะกร้าสินค้า-->ชำระเงิน-->แจ้งชำระเงิน เหมือนหน้าเว็บหลักที่ขายธีม indymall ต้องทำอย่างไรครับ ปล.ถามจากคนใช้งาน woocom ไม่เป็นเลยครับ ผมเห็นรูปแบบการสั่งซื้อธีม ชำระเงิน แจ้งชำระ มันเข้าใจง่ายดีน่ะครับ

ตัวเว็บ indytheme เป็นเว็บที่เขียนขึ้นใหม่ครับไม่ใช่ wordpress

ส่วน indymall ระบบการสั่งซื้อ ตะกร้าสินค้า และการชำระเงินจะเป็นไปตามขั้นตอนของ Woocommerce เลยครับ อาจจะมี plugin ที่ทำให้ง่ายขึ้น แต่ผมยังไม่เคยลองครับ ถ้าสมาชิกท่านอื่นมี สามารถแนะนำได้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18/07/22 เวลา 01:49 น. โดย SUPPORT »