อยากใส่ภาพทรงพระเจริญ บนหัวเว็บต้องทำอย่างไรครับ

1535 4

ภาพทรงพระเจริญ ให้อยู่เหนือแท็ปเข้าระบบครับ

ขอบคุณครับ

ลองใช้เป็น plugin WPFront Notification Bar ดูครับ

ขอบคุณมากครับ ซาบซึ้งใจมากๆ  :)

ผมได้ทดสอบแล้ว สามารถใช้ได้แต่มีมัญหาในหน้ามือถือครับ เวลาเราเลื่อนหน้าลง แท็ปเมนูบาร์มันฟิกอยู่กับที่ บดบังเนื้อหาครับ

ตอนแรกผมใช้ปลั๊คอินตัวนี้ Embed Code - Headers & Footers by DesignBombs

ก็เป็นเหมือนกันกับตัวที่ท่านแนะนำมาครับ  :-[

ผมได้ทดสอบแล้ว สามารถใช้ได้แต่มีมัญหาในหน้ามือถือครับ เวลาเราเลื่อนหน้าลง แท็ปเมนูบาร์มันฟิกอยู่กับที่ บดบังเนื้อหาครับ

ตอนแรกผมใช้ปลั๊คอินตัวนี้ Embed Code - Headers & Footers by DesignBombs

ก็เป็นเหมือนกันกับตัวที่ท่านแนะนำมาครับ  :-[

อาจใช้เทคนิคเว้นระยะขอบเอาครับ ไม่ก็ทำให้รูปสูงขึ้น จะได้ไม่บังเนื้อหาครับ