[ธีมวาไรตี้ Wordpress] ราคาถูกสุดๆ สวยสุดๆ แถมไม่จำกัดโดเมนอีกด้วย

12872 13

ธีมวาไรตี้ Wordpress
รับประกันคุณภาพ มาพร้อมราคาที่ถูกสุดๆ และที่สำคัญ ไม่จำกัดโดเมน

;)  ;)  ;)

U-STYLE Variety วาไรตี้ตามใจคุณ (for WP)

หลังจากที่ได้ปล่อย U-Style Variety สำหรับ SMF ออกมาแล้ว http://support.indytheme.com/index.php/topic,145.html ผลปรากฏว่าเสียงตอบรับดีมาก  แต่บางท่านอาจจะไม่เคยใช้ หรือไม่ถูกใจกับระบบ SMF  .......วันนี้เราจึงอยากจะเอาใจคอ Wordpress โดยการปล่อย U-Style Variety สำหรับ Wordpress ออกมา ให้ผู้ที่ชื่นชอบ WP ได้ใช้กัน^^

ข้อเปรียบเทียบระหว่าง U-Style Variety  for SMF และ for WP
ดูได้ที่นี่ http://indytheme.com/article/wp-vs-smf.html

**สิ่งที่แก้ไขเพิ่มเติมจาก เวอร์ชั่น SMF
- ปรับเปลี่ยนหน้าตาเล็กน้อย
- ปรับระบบหลังบ้านให้ใช้ได้ง่ายขึ้น

ใหม่!! มาพร้อมกับระบบหลังบ้านที่สะดวกสบายสุดๆ จนคุณแทบไม่ต้องแตะโค้ดเลยทีเดียว!
เพราะเรามีระบบจัดการทุกอย่างที่จำเป็นไว้ให้หมดแล้ว

สิ่งที่ระบบหลังบ้านของ indytheme ทำได้คือ
1. แสดงรายชื่อคอลัมน์ทั้งหมดที่แสดงบนหน้าเว็บ
2. สามารถเปิด-ปิด คอลัมน์ได้ ใน 1 คลิ๊ก
3. ปรับแต่ง-แก้ไขข้อมูลในแต่ละคอลัมน์ได้ง่ายดาย (เปลี่ยนสี, เปลี่ยน icon, ...)
4. สามารถจัดตำแหน่งของคอลัมน์ได้อย่างอิสระ ตามใจคุณ
5. ลบคอลัมน์ที่ไม่ต้องการได้
6. เพิ่มคอลัมน์รูปแบบต่างๆ ได้ไม่จำกัด
7. เพิ่มโค้ด HTML ได้ (adsense, facebook likebox, ป้ายแบนเนอร์, ...)
8. มีระบบจัดการโฆษณาภายในเว็บ
9. เปิด-ปิดระบบคอมเมนท์เฟชบุคได้

และด้วยความสามารถที่กล่าวมานี้ ทำให้คุณสามารถเปลี่ยนหน้าตาเว็บของคุณได้ไม่ซ้ำใคร !!!
สามารถเปลี่ยนเว็บวาไรตี้ให้เป็น เว็บดูหนัง เว็บท่องเที่ยว เว็บบอล ฯลฯ ได้ตามที่คุณต้องการ

ความคุ้ม ยังไม่หมด! คุณยังสามารถเปลี่ยนหน้าแสดงหัวข้อต่างๆ ได้ 4 แบบ ให้เหมาะกับเนื้อหานั้นๆ

นอกจากนั้นคุณยังสามารถเปลี่ยนกล่องคอมเม้นท์ของ WP แบบเดิมๆ ให้กลายเป็นกล่องคอมเม้นท์ของเฟสบุคได้ โดยไม่ต้องลงปลั๊กอินใดๆเพิ่มเติม

ธีมนี้มีอะไรดี!!
1. มีระบบหลังบ้านที่จัดการง่ายมาก
2. ปรับเปลี่ยนหน้าตา สีสันได้ไม่จำกัด (ไม่ต้องกลัวเว็บโหล)
3. สไลด์ภาพสุดเจ๋ง!
4. ใส่โค้ด HTML ในกระทู้ได้
5. ปุ่มแชร์ลง social network ต่างๆ
6. โพสวิดีโอ youtube ได้ด้วย
7. เปลี่ยน icon ต่างๆ ได้ง่าย
8. URL SEO friendly
9. มีระบบย่อภาพเพื่อนำมาแสดงหน้าแรก ทำให้เว็บโหลดเร็ว!
10. มีระบบจัดการโฆษณา
11.ท้าให้คุณสัมผัสด้วยตัวคุณเอง...!!!

ราคาสุดพิเศษ

- ราคาปกติเพียง 599 บาท

- ลูกค้าเก่า สุดพิเศษ รับไปเลยในราคาเพียง 449 บาทเท่านั้น

ไฟล์ที่จะได้รับ มีอะไรบ้างนะ?
1.ไฟล์สคริปของธีม (ย้ำ! แค่ธีมนะครับ ส่วนตัว Wordpress ให้คุณลูกค้าไปโหลดที่เว็บ Wordpress ได้เลย^^)
2.คู่มือการติดตั้ง

ข้อตกลงในการซื้อขาย
1. ธีมนี้ไม่มีการจองนะครับ ใครจ่ายก่อนก็ได้ของก่อน^^
2. ห้ามนำไปขายต่อ,แจกหรือใช้งานกับเว็บอื่นที่ไม่ใช่ของตน(เช่นเว็บลูกค้าหรือคนรู้จัก) เด็ดขาด!!!
3. ไม่จำกัดโดเมน ใช้กี่เว็บก็ได้
4. ถ้าติดตั้งไม่เป็นยินดีติดตั้งให้ครับ
5. ในกรณีที่เกิดปัญหาจากการแก้ไขของท่านเราจะไม่แก้ไขให้ แต่เราจะส่งไฟล์ต้นฉบับไปให้
6. มีซัพพอร์ตให้ครับ (จะตอบคำถามที่เป็นปัญหาที่เกิดจากธีมเท่านั้น ส่วนคำถามอื่นๆ ซัพพอร์ดมีสิทธิ์พิจารณาตอบหรือไม่ก็ได้)
7. ฟังก์ชั่นบางอย่างอาจถูกจำกัดการใช้งาน ทั้งนี้เพื่อฟิครูปแบบให้ไม่ผิดเพี้ยน
8. ธีมนี้เหมาะสำหรับผู้ใช้งาน WP  เป็นนะครับ

เว็บซัพพอร์ต: http://support.indytheme.com

=================================================

วิธีการชำระเงิน

ธนาคาร: ไทยพาณิชย์  สาขา พนัสนิคม
ชื่อบัญชี: นายณัฐวุฒิ เอนก
เลขที่บัญชี: 529-244556-1

ธนาคาร: กสิกรไทย  สาขา พนัสนิคม
ชื่อบัญชี: นายณัฐวุฒิ เอนก
เลขที่บัญชี: 143-2-70604-0

1. ชำระเงินตามเลขที่บัญชีด้านบน
2. แจ้งการชำระเงิน ที่ www.indytheme.com/payment
3. เราจะทำการจัดส่งไฟล์ให้ท่านทาง E-mail ภายใน 24 ชม.

ข้อมูลผู้ขาย
ชื่อ: นายณัฐวุฒิ เอนก
โทร: 087-480-9909
E-mail: nutcs [at] hotmail.com
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28/05/17 เวลา 16:26 น. โดย SUPPORT »

คอมเม้นท์ของเฟสบุค ปัจจุปันไม่น่าใช้แล้วครับ สแปมมันเยอะ

คอมเม้นท์ของเฟสบุค ปัจจุปันไม่น่าใช้แล้วครับ สแปมมันเยอะ

ครับผม อันนี้แล้วแต่คนชอบเลยว่าจะใช้อันไหน  :)

จัดแน่นอน ของดีมีคุณภาพแบบนี้

ปล.อยากให้แอดมินทำธีม wordpress หรือ smf สไตล์เว็บโรงเรียนจริง ๆ ครับ ผมอุดหนุนแน่นอน

จัดแน่นอน ของดีมีคุณภาพแบบนี้

ปล.อยากให้แอดมินทำธีม wordpress หรือ smf สไตล์เว็บโรงเรียนจริง ๆ ครับ ผมอุดหนุนแน่นอน

ขอบคุณมากครับ  :)

WP สมาชิกประกาศซื้อขายเหมือน SMF ได้ไหมครับ

WP สมาชิกประกาศซื้อขายเหมือน SMF ได้ไหมครับ

WP จะไม่ส่วนนี้คับผม

อ่านต่อได้ที่ http://indytheme.com/article/wp-vs-smf.html

ระบบดึงรูป ปกผ่าน url แบบ smf ไหมครับ ไม่อยากอัพรูปใส่โฮส

เมื่อไรจะมีธีมวาไรตี้ Wordpress responsiveดูบนสมาร์ทโฟน ผมอุดหนุน1ที่ ครับ  :)

เมื่อไรจะมีธีมวาไรตี้ Wordpress responsiveดูบนสมาร์ทโฟน ผมอุดหนุน1ที่ ครับ  :)

กำลังทำอยู่ครับผม อาจจะเดือนหน้าหรือเดือนมีนาครับ  :)
ขอบคุณที่ติดตามครับ

รอด้วยครับ

ดีใจมากครับ .. ที่กรุณาทำWordPress Responsiveออกมา จะอุดหนุนแน่นอนครับ
  ถามนิดนะครับ ว่าเวอร์ชั่นนี้ ต้องchmod777โฟลเดอร์ไหนบ้าง ,จะโดนแฮกง่ายไหมครับ , commentจะมีปัญหาแสปมไหม.. และควรติดตั้งplugin ตัวใดเพิ่มบ้างครับ
                    ขอบคุณครับ

ดีใจมากครับ .. ที่กรุณาทำWordPress Responsiveออกมา จะอุดหนุนแน่นอนครับ
  ถามนิดนะครับ ว่าเวอร์ชั่นนี้ ต้องchmod777โฟลเดอร์ไหนบ้าง ,จะโดนแฮกง่ายไหมครับ , commentจะมีปัญหาแสปมไหม.. และควรติดตั้งplugin ตัวใดเพิ่มบ้างครับ
                    ขอบคุณครับ

คราวนี้แนะนำเป็น chmod 755 จะปลอดภัยกว่ามาก ที่โฟล์เดอร์ wp-content
ตอนนี้ Wordpress ออกเวอร์ชั่น 4.7.2 มาแล้ว เห็นเขาบอก แก้ปัญหาการแฮคไปอะครับ

ส่วนปลั๊คอินนี่แล้วแต่เลยครับผม เพราะมีแค่ธีมเพียวๆก็ทำงานได้ครบแล้วครับผม
ถ้าอยากลง ก็อาจจะเป็น SEO ก็ได้ ถ้าหากอยากทำเพิ่มเติม

ขอบคุณครับผม

ไม่เปิดขาย ธีม U-Style Variety อีกเหรอครับ อยากได้