ขอทราบเทคนิคย้ายคอลัมน์หน่อยครับ

2576 2

บางครั้งย้ายไม่ค่อยไป เกิดจากอะไรครับ :)

Re: ขอทราบเทคนิคย้ายคอลัมน์หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24/02/17 เวลา 09:49 น. »
มันเป็นสคริปมาตรฐานที่ผมนำมาดัดแปลงอีกทีครับ
บางทีจึงทำให้ใช้ไม่สะดวกได้เต็มที่

แต่อย่างเช่นในกรณีนี้
ลูกค้าอาจจะย้าย สมาร์ทโฟน ไปไว้หน้า มีอะไรใหม่ ก่อน
แล้วค่อยย้ายไปหลัง มีอะไรใหม่ อีกทีครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกครับ

Re: ขอทราบเทคนิคย้ายคอลัมน์หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24/02/17 เวลา 09:55 น. »
เมื่อทราบเทคนิคแล้ว ง่ายจัง..ทำได้แล้วครับ ..ให้กำลังใจพัฒนาสคริปให้ดีเป็นที่1ของไทยนะครับ  ;)