ทำไมติดตั้ง ฐานข้อมูลแอดมินไม่ผ่านคะ มันขึ้นอย่างนี้ค่ะ

397 2

ช่วยด้วยนะคะ ทำไงดีอ่ะ  :'(
ยังไงช่วยทีนะคะ ใช้ไม่ได้อ่ะ หนูอัพธีมผ่าน เวิร์ดเพรสเลยค่ะ ไม่ได้ผ่านโปรแกรมทำไมเป็นค่ะ ใช้ธีมเวอร์ชั่นหม่แล้วนะคะ ไม่ได้เลย อยากใช้ธีมของพี่อ่ะ ช่วยหนูทีนะคะ
 หรือติดต่อผ่าน เมลเลยก็ได้ค่ะ หรือผ่านกระทู้นี้ก็ได้ค่ะ  :-*

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28/04/17 เวลา 22:35 น. โดย go-variety18 »

ยังไงช่วยหนูด้วยนะคะ

ครับผม เดี๋ยวช่วงบ่ายๆ ผมเมลไปสอบถามอีกทีนะครับ
พอดีช่วงเช้าติดธุระอะครับผม

ขออภัยในความไม่สะดวกครับ