สอบถาม New Column กับ Popular column เลือกหมวดหมู่ได้มั๊ยครับ

3287 4

สอบถาม New Column กับ Popular column เลือกหมวดหมู่ได้มั๊ยครับ
รูปแบบอื่นๆ สามารถเลือกหมวดหมู่ได้ปกติ ยกเว้น 2 รูปแบบแรก ไม่มีหมวดหมู่ขึ้นมาให้เลือกครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27/05/17 เวลา 15:59 น. โดย SUPPORT »

เลือกไม่ได้ครับผม

ครับผม

แล้วจะแก้ให้เลือกแสดงผลเฉพาะ catagory ต้องแก้ยังไงครับ

แล้วจะแก้ให้เลือกแสดงผลเฉพาะ catagory ต้องแก้ยังไงครับ

ระบบ go variety ไม่รองรับตรงนี้ครับ