ถ้าจะปิดโหมดมือถือได้หรือเปล่าครับ พอดี Free column มันแสดงผลข้อความไปทับกับเมนู

350 1

ถ้าจะปิดโหมดมือถือได้หรือเปล่าครับ พอดี Free column มันแสดงผลข้อความไปทับกับเมนูอื่นๆครับ มีวิธีปิดยังไงครับ ต้องการให้แสดงเหมือนบนเว็บเลยคัรบ

ไม่สามารถปิดได้ครับ เพราะปรับอัตโนมัติตามขนาดหน้าจอ
อาจจะต้องแก้ที่โค้ด free column ของลูกค้า

โดยอาจจะให้มันอยู่ภายในกรอบ เช่น
โค๊ด: [Select]
<div class="col-xs-12" style="height:200px; overflow: auto">
     โค้ดที่ต้องการ...
</div>