สอบถามวิธีติดโฆษณาจาก Google Adsense หน่อยครับ

2546 2

สอบถามวิธีติดโฆษณาจาก Google Adsense หน่อยครับ

ผมเอาโค้ดจาก Google Adsense มาวางแล้วครับ แต่โฆษณามันไม่เเสดงให้ครับ

Re: สอบถามวิธีติดโฆษณาจาก Google Adsense หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10/02/18 เวลา 22:29 น. »
ปกติ เอาโค้ดมาติดใน free column หรือ banner 3 นั้นก็จะขึ้นนะครับ
ถ้าเป็นโค้ด javascript ธรรมดา

หรือไม่ถ้าง่ายๆ ลูกค้าหาปลั๊กอินสำหรับติด Adsense เลยจะชัวร์สุดครับ

Re: สอบถามวิธีติดโฆษณาจาก Google Adsense หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30/04/18 เวลา 00:03 น. »
admin ดูให้หน่อยครับ ใส่ยังไงก็ไม่แสดงครับ จะ  free column หรือ banner ก็แล้ว
plug in ทั้ง Ad Inserter ทั้ง Easy Adsense Injection

ก็ยังไม่ได้ ทั้งดูข้อูลใน thaiseo ทำตามแล้วก็ยังไม่ขึ้น แต่เอาโคด ads ไปวางหน้าเว็บธรรมดา กลับขึ้น