สอบถามการทำเว็บจาก Subdomain แล้วย้ายไปเว็บจริง

2590 1

สวัสดีครับ

ผมชอบเริ่มทำเว็บจาก Subdomain ก่อนแล้วค่อยย้ายไปเว็บจริง

คำถามคือจะมีปัญหาตรง ต้องขอ Activation Code ใหม่หรือเปล่าครับ?

Re: สอบถามการทำเว็บจาก Subdomain แล้วย้ายไปเว็บจริง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09/05/24 เวลา 21:59 น. »
activate จาก domain ครับ domain เดียวกันก็ไม่ต้อง activate ใหม่ครับ

แต่ยังไงแล้ว activation code ก็ขอได้เลยเรื่อยๆเลยนะครับ ไม่ได้จำกัดโดเมนครับ