Smart Variety ธีม Wordpress วาไรตี้ ที่จะเปลี่ยนให้เว็บคุณเป็นอะไรก็ได้

5691 5

Smart Variety
ธีม Wordpress วาไรตี้สุดสมาร์ท ที่ทำให้เว็บของคุณกลายเป็นอะไรก็ได้อย่างที่ต้องการ
ราคาเพียง 790 บาท

ตัวอย่างธีม

รายละเอียดเพิ่มเติม และสั่งซื้อ

ธีมนี้มีอะไรดี

Responsive Design
ออกแบบมาให้เหมาะสมในการแสดงผลทุกหน้าจอ ไม่ว่าจะเป็น PC, Laptop, Tablet และ Mobile หรือที่เรียกว่า "Responsive" ทำให้สามารถอ่านบทความบนอุปกรณ์ต่างๆได้ชัดเจน ไม่ต้องนั่งเอานิ้วซูมเข้าซูมออกอีกต่อไป

ไม่จำกัดโดเมน
ลูกค้าสามารถซื้อธีม Smart Variety เพียงครั้งเดียว แล้วสามารถใช้งานธีมกี่เว็บก็ได้ ไม่จำกัดโดเมน ทำให้ลูกค้่าสามารถสร้างเว็บสวยๆ ออกมาได้มากมาย ไม่จำกัด

โหลดเร็ว ทันใจ
หน้าเว็บโหลดเร็ว ทันใจ มีการใช้เทคโนโลยี Lazy Loading ในการโหลดรูปภาพ เพื่อประหยัดทรัพยากรและ Bandwidth ทดสอบโดย GMetrix และ Google’s Page Speed Insights เครื่องมือทดสอบคุณภาพและความเร็วเว็บที่ได้มาตรฐาน

SEO มาตรฐาน
ธีม Smart Variety ได้ถูกพัฒนาและปรับแต่ง SEO มาให้ได้มาตรฐานเรียบร้อยแล้ว ทำให้ Search Engine อย่าง Google สามารถค้นหาเว็บเราได้ดียิ่งขึ้น และยังปรับผลลัพธ์การแชร์ผ่าน Facebook, Twitter และ Line ได้อย่างสวยงาม

ปรับแต่งง่าย
ธีม Smart Variety มีเครื่องมือในการจัดการรูปแบบและหน้าตาของเว็บได้อย่างง่ายๆ สามารถเพิ่ม-ลดคอลัมน์หรือเมนูได้ตามที่ต้องการ อีกทั้งยังปรับแต่งสีสันตามสไสล์ที่คุณชอบได้ เพียงแค่คลิก ลากๆ วางๆ

เปลี่ยนได้หลากหลาย
คุณสามารถปรับแต่งธีมวาไรตี้ได้หลากหลายรูปแบบ จะให้เป็นเว็บข่าวก็ได้ เว็บแฟชั่นก็ได้ หรือเว็บดูหนังก็ยังได้ โดยมีเครื่องมือที่ช่วยให้คุณเปลี่ยนหน้าตาเว็บได้อย่างง่ายดาย มีรูปแบบคอลัมน์ให้เลือกถึง 15 แบบ และยังเปลี่ยนสีสันได้อย่างที่ต้องการ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27/01/22 เวลา 16:01 น. โดย SUPPORT »

สวยมากครับ เดี๋ยวจัดไปครับ
เหมือนผมจะซื้อทุกรุ่นที่ขายเลย

สวยมากครับ เดี๋ยวจัดไปครับ
เหมือนผมจะซื้อทุกรุ่นที่ขายเลย

555ขอบคุณมากครับผม ลูกค้าเก่าลดเลย 20% ครับ กรอกโค้ดส่วนลดตอนซื้อเป็น username ของเรา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31/07/19 เวลา 14:26 น. โดย SUPPORT »

มาคอนเฟิร์ม...ตัวธี่มดีมากครับ ไวสมชื่อ สมาร์ทสมราคา  โค้ดสะอาด เข้าใจง่าย ชอบมากครับ
ยังไงก็รอธีมขายของออนไลน์อยู่นะครับ สนับสนุนครบทุกธีม แน่นอนจร้า....

ส่วนลดๆๆ

ลูกค้าเก่ารับส่วนลดไปเลยครับ 20%
เพียงแค่กรอกโค้ดส่วนลดเป็น username ของลูกค้าตอนสั่งซื้อแค่นั้นครับ