หน้า Woocommerc CheckOut ใช้งานไม่ได้

427 2

หน้า Woocommerc CheckOut ใช้งานไม่ได้
« เมื่อ: 06/09/19 เวลา 12:34 น. »
หน้า Woocommerc Checkout ใช้งานไม่ได้ครับ
ไม่ทราบว่าจะแก้ไขอย่างไรดีครับ

Re: หน้า Woocommerc CheckOut ใช้งานไม่ได้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06/09/19 เวลา 19:09 น. »
ต้องขออภัยเป็นอย่างสูงครับผม

ธีมนี้ไม่ได้ทำให้รองรับ Woocommerce ครับ
ลูกค้าอาจจะต้องใช้ธีมที่ทำไว้รองรับ Woocomerce
หรือธีมพวก multi purpose คือทำรองรับหลายๆอย่าง

Re: หน้า Woocommerc CheckOut ใช้งานไม่ได้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26/06/20 เวลา 14:29 น. »
ต้องขออภัยเป็นอย่างสูงครับผม

ธีมนี้ไม่ได้ทำให้รองรับ Woocommerce ครับ
ลูกค้าอาจจะต้องใช้ธีมที่ทำไว้รองรับ Woocomerce
หรือธีมพวก multi purpose คือทำรองรับหลายๆอย่าง

สวัสดีครับ พอจะแนะนำ แนวทางในการ modify ให้ใช้งานได้ไหมครับ เพราะจากที่ทดสอบ มีปัญหาจริงๆ แค่ในส่วนของ TextBox ที่มีขนาดเล็ก ครับผม