ธีม smart variety สามารถใช้กับ woocommerce ได้ไหมครับ

333 1

ตอนนี้ผมกำลังเริ่มทำเว็ปขายของเเเต่รู้สึกไม่ค่อยชอบธีมฟรีเลย ผมเลยอยากรู้ว่ามีใครในนี้เคยใช้กับ plugin woocommerce บ้างรึเปล่าเเล้วมันต้องปรับอะไรเยอะรึเปล่าครับ

Re: ธีม smart variety สามารถใช้กับ woocommerce ได้ไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25/12/19 เวลา 09:45 น. »
ธีม Smart Variety ไม่ได้ทำให้ซัพพอร์ต woocommerce ครับผม

จะต้องใช้ธีมที่ support โดยเฉพาะครับ