เวลาไม่มีบทความ Notice: Undefined offset: -1 in ที่ manage/columns/popular_colum

732 2

เวลาไม่มีบทความทำไมมันขึ้น /home/.../domains/yourdomain.com/public_html/wp-content/themes/govariety_1.2.1/manage/columns/popular_column.php on line 5

Re: เวลาไม่มีบทความ Notice: Undefined offset: -1 in ที่ manage/columns/popular_colum
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15/06/20 เวลา 11:18 น. »
แนะนำให้สร้างบทความขึ้นมาซักบทความครับ

อย่างน้อยเว็บก็ควรจะมีสัก 1 บทความอยู่แล้วครับ จึงไม่ต้องกังวลเรื่องข้อความที่ขึ้น

หรือลูกค้าอยากจะสร้างเว็บแบบที่ไม่มีบทความ ก็ให้ลบ column popular ทิ้งครับ

Re: เวลาไม่มีบทความ Notice: Undefined offset: -1 in ที่ manage/columns/popular_colum
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15/06/20 เวลา 13:16 น. »
แนะนำให้สร้างบทความขึ้นมาซักบทความครับ

อย่างน้อยเว็บก็ควรจะมีสัก 1 บทความอยู่แล้วครับ จึงไม่ต้องกังวลเรื่องข้อความที่ขึ้น

หรือลูกค้าอยากจะสร้างเว็บแบบที่ไม่มีบทความ ก็ให้ลบ column popular ทิ้งครับ

ขอบคุณครับท่านอาจารย์ :) :) :)