เลือนแถบเมนูไว้บนสุดของเว็บได้ไหมครับ

339 1

พอดีว่าอยากเลื่อนแถมเมนู ที่ปกติจะอยู่ตรงล่างของโลโก้ ให้ไปอยู่บนสุดของเว็บครับผม ไม่ทราบว่าแก้ไขตรงส่วนไหนครับผม ^^

Re: เลือนแถบเมนูไว้บนสุดของเว็บได้ไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01/07/20 เวลา 01:17 น. »
ระบบจัดการวาไรตี้ไม่มีฟีเจอร์นี้ครับ

ต้องแก้ที่โค้ดที่ไฟล์ template-parts/header-xs.php
เลื่อนโค้ดนี้
โค๊ด: [Select]
<?php // Navs ?>
    <?php Theme_Parts::get('nav-lg'$menu_list?>

ไปไว้ก่อน
<?php // Header bottom ?>
หรือ
<?php // Header top ?>