ไม่ทำ theme แนวองค์กร หน่วยงานราชการออกมาจำหน่ายบ้างครับ

311 3

เรียน admin ครับ ตามหัวข้อเลย คืองานดูแลเว็บของหน่วยงานของทางราชการบางทีก็ขี้เกียจไม่อยากทำ theme ถ้ามีสำเร็จรูปให้ซื้อก็นะครับ ลองทำออกมาจำหน่าย 1-2 theme ดู ผมว่าจะโอเคอยู่นะครับ

ตอนนี้ยังไม่ค่อยมีเวลาพัฒนาธีมใหม่ๆออกมาเลยครับผม

ธีมของ indytheme จะเน้นพัฒนาในรูปแบบที่ทันสมัย
กลัวว่าการทำเว็บแนวราชการจะไม่ตอบโจทย์ครับ เพราะเว็บราชการของไทยยังคงยึดติดกับรูปแบบโบราณอยู่ และต้องรองรับ browser เก่าๆได้
ซึ่งทาง indytheme จะไม่ทำธีมแบบนั้นออกมาจำหน่ายแน่นอนครับ
อีกอย่างกลัวว่าถึงจะทำให้รูปแบบดูทันสมัย แต่ถ้าผู้อนุมัติของหน่วยงานนั้นๆไม่ชอบก็มีสิทธิ์ขายไม่ออกครับ

ขออภัยจริงๆครับ แต่เรื่องธีมองค์กรทั่วๆไปก็มีความคิดที่จะทำอยู่ครับ

ขอบคุณครับ รูปแบบ Theme ขององค์กรทั่วไปก็น่าสนครับ

เห็นด้วยครับ อยากให้มีธีมองค์กรทั่วไป  ;D