smartvariety เซ็ตเป็น Fashion Style

421 1

smartvariety เซ็ตเป็น Fashion Style
« เมื่อ: 25/01/21 เวลา 13:42 น. »
Smartvariety เซ็ตเป็น Fashion Style ยังไงเหรอครับ เพราะเข้าระบบเจอแต่ Dark กับ Light  ครับ

Re: smartvariety เซ็ตเป็น Fashion Style
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26/01/21 เวลา 15:03 น. »
Fashion Style เป็นเพียงแค่ demo ครับว่าธีมสามารถทำได้หลายสไตล์ มันเกิดจากการจัดเรียงคอลัมน์ในรูปแบบอื่นๆแค่นั้นครับ

โดยลูกค้าสามารถจัดคอลัมน์ให้เป็นแบบ fashion style หรือรูปแบบอื่นๆได้ด้วยตัวเองครับ