ต้องการลบวันที่ออกในส่วนของแสดงผลหน้าแรก ตามรูปที่แนบต้องปรับแก้อย่างไรครับ...

455 2

รบกวนสอบถามท่านผู้รู้ ต้องการลบวันที่ออกดังที่แสดงในส่วนรายละเอียดเฟรม
ตามรูปภาพด้านล่างต้องแก้ไขได้ในส่วนใดบ้างครับ...

ขอบคุณมากครับ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/05/21 เวลา 15:21 น. โดย smart-variety219 »

ตรงส่วนนี้จะต้องแก้ที่โค้ดของไฟล์ธีมครับ

แก้ที่ไฟล์ template-parts/columns/small-1.php ที่อยู่ในธีม

ลบโค้ดนี้ออกครับ
โค๊ด: [Select]
<div class="time text-sm" style="color: <?php echo $color ?>">
         <i class="icofont-clock-time"></i> <?php echo get_the_time('d M Y'$postid); ?>
</div>

ขอบพระคุณมากครับผม...หากตั้งนาน แก้ไขได้แล้วครับ...