สอบถามโลโก้ในโหมดมือถือครับ

632 1

สอบถามโลโก้ในโหมดมือถือครับ
« เมื่อ: 28/04/22 เวลา 13:10 น. »
ในโหมดมือถือ ถ้าต้องการให้โลโก้อยู่ตรงกลางจะได้ไหมครับ
ขอบคุณครับ

Re: สอบถามโลโก้ในโหมดมือถือครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30/04/22 เวลา 03:33 น. »
เพิ่ม css เพิ่มเติมในเมนู ปรับแต่ง > css เพิ่มเติม (ของ wordpress ครับ)

โค๊ด: [Select]
.header-xs>.tab>.item.logo {
  text-align: center !important;
}

แต่มันก็จะไม่กลางมากนะครับเพราะฝั่งซ้ายขวา widget ไม่เท่ากัน
อาจจะใส่ เป็น

โค๊ด: [Select]
.header-xs>.tab>.item.logo {
  padding-left: 50px !important;
   text-align: center;
}