อยากทราบวิธีอัพเดทเวอร์ชั่นของธีมครับ

407 1

เห็นมีเวอร์ชั่นออกมาใหม่ แต่เป็นการให้ดาวโหลด  ผมไม่แน่ใจครับ ว่าสามารถติดตั้งทับ แบบในภาพเลยใช่ไหมครับ
หรือต้องทำอย่างไรก่อนหรือป่าวครับ 

Re: อยากทราบวิธีอัพเดทเวอร์ชั่นของธีมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19/11/22 เวลา 09:19 น. »
อัปเพิ่มได้เลยครับ มันจะขึ้นเป็นธีมอีกตัวนนึง แต่คนละเวอร์ชั่นครับ
ถ้าอัปแล้วมี error จะไดด้กลับไปใช้เวอ์ชั่นนเก่าก่อนได้ครับ