ใส่เนื้อหาเพิ่มเติมในส่วนของ Catagories ยังไงครับ

387 3

domain.com/catagories

อยากเพิ่มเนื้อหาในนี้ เพื่อผลทาง SEO จะเติมเนื้อหาให้เหมือนเป็น 1 page ได้ยังไงบ้างครับ

ผมยังไม่ค่อยเคลียร์คำถามครับ

ถ้าหมายถึงสร้าง page ก็สร้างได้เลยครับ สร้างเป็นหน้า(page) ขึ้นมาครับ

ผมยังไม่ค่อยเคลียร์คำถามครับ

ถ้าหมายถึงสร้าง page ก็สร้างได้เลยครับ สร้างเป็นหน้า(page) ขึ้นมาครับ

หมายถึงหน้าในส่วนของ Menu ที่เรากำหนดให้มันเป็น catagories ครับ

เวลากดเมนู มันจะวิ่งไปหาหน้าที่รวม บทความที่อยู่ใน cat นั้น

เราสามารถเพิ่มเนื้อหาในหน้านั้นอีกได้ไหมครับ

ใส่ได้ครับ แต่มันจะอยู่ตรงล่าง title นะครับ เหมาะสำหรับ description ไม่ยาวมาก