อยากได้หมวดหมู่ ที่แสดงแต่ข้อความ ครับ โดยที่ไม่แสดงรูปภาพ

2265 2

อยากเพิ่มตัวเลือกตรงนี้ครับ ให้มีหมวดที่แสดงแต่ข้อความครับ  สามารถทำได้มั้ยครับ

ปกติตรงนี้จะเป้นพื้นหลังสีน้ำเงินครับ ถ้าอัปโหลดรูปแล้วจะลบไม่ได้ ถ้าอยากกลับไปเป็นข้อความ แนะนำให้อัปโหลดรูปที่เป็นสีน้ำเงินเปล่าๆหรือสีอื่นๆลงไปแทนครับ เช่นสีขาว

ปกติตรงนี้จะเป้นพื้นหลังสีน้ำเงินครับ ถ้าอัปโหลดรูปแล้วจะลบไม่ได้ ถ้าอยากกลับไปเป็นข้อความ แนะนำให้อัปโหลดรูปที่เป็นสีน้ำเงินเปล่าๆหรือสีอื่นๆลงไปแทนครับ เช่นสีขาว

หมายถึง คอลัมน์ ที่แสดงแต่ข้อความครับ โดยไม่แสดงรูปภาพ