รูป LOGO ตรง Header กับ Footer ไม่ขึ้นเพราะอะไรครับ

1850 1

ลงธีมรุ่น: 1.0.7
ดูในส่วนหลังบ้านจัดการธีมรูปขึ้นปกติ แต่ดูหน้าบ้านรูป LOGO ไม่ขึ้นทั้ง Header และ Footer เลยครับ ไม่ทราบว่าเป็นเพราะอะไร

Re: รูป LOGO ตรง Header กับ Footer ไม่ขึ้นเพราะอะไรครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13/11/23 เวลา 18:47 น. »
ต้องขอ url ครับ เครื่องอื่นอาจจะขึ้นก็ได้ครับ

ลูกค้าลองเปลี่ยน browser หรือเข้าโหลด incognito หรือลองเปิดที่เครื่องอื่นดูครับ
ถ้าขึ้นแปลว่าเครื่องลูกค้าติดแคชครับ ต้องเคลียร์ ถ้าไม่ขึ้นเหมือนกันก็ต้องดูต่อครับ