สอบถามปัญหากดปุ่มหมวดหมู่หัวข้อแล้วกลายเป็นหน้าว่างเปล่า

2607 3

สอบถามปัญหาหมวดหมู่หัวข้อแล้วเป็นหน้าว่างเปล่า

ตรงแถบด้านบนที่เป็นหัวข้อ อาหาร  ท่องเที่ยว สุขภาพและปุ่ม ดูทั้งหมด>  พอกดไปแล้ว ปกติมันต้องขึ้นเป็น ลิ้งทั้งหมดที่เราโพสเอาไว้
แต่ตอนนี้พอกดแล้วมันเป็นหน้าว่างเปล่า ไม่มีอะไรขึ้นเลยคะ เกิดจากสาเหตุอะไรได้บ้างคะ รบกวนทีคะ

พอกดแล้วจะขึ้นแบบภาพนี้คะ

vvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvv

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14/09/19 เวลา 22:15 น. โดย go-variety46 »

ก่อนหน้านี้เคยกดได้ไหมครับ

รบกวน inbox มาใน fanpage indytheme หน่อยครับ อาจจะเป็นเคสเฉพาะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14/09/19 เวลา 22:38 น. โดย SUPPORT »

กดได้คะ อยู่ๆก็กดไม่ได้ T-T

ถ้าไม่ได้ติดตั้งปลั๊กอินอะไรใหม่ ก็น่าจะเป็นที่บทความครับ ลองซ่อนบทความที่คิดว่าเป็นปัญหาดูทีละอันครับว่าบทความไหนทำให้พัง
แต่ถ้าเป็นทุกหมวดหมู่อันนี้ยังไม่แน่ใจครับ ต้องดูเว็บจริง