แทรกรูปภาพแนวนอน เปิดในมือถือแล้วอัตราส่วนภาพเพี้ยนครับ

560 2

แทรกรูปภาพแนวนอน เปิดในมือถือแล้วภาพบีบด้านข้างเข้ามาครับ
ขอบคุณครับ

มี url ตัวอย่างให้ดูไหมนะครับ หรือ inbox มาทาง page ก็ได้ครับ
เพราะอย่างใน demo ก็มีาพทั้งแนวตั้งแนวนอน แต่ก็ปกติดีครับ เพราะฉะนั้นน่าจะมาจากสาเหตุอื่นๆครับ

อ่อครับ ผมลองไปไล่ดูบางเว็บที่ใช้ธีมนี้รูปภาพก็ไม่ได้เพี้ยนอะไร ไว้ผมจะลองไล่ดูเว็บที่มีปัญหาดูอีกทีนะครับ
ขอบคุณมากครับ