แก้ไขคอลัมน์ ..รูปแบบสามารถแก้ไขครั้งที่2ได้ไหมครับ

2666 4

แก้ไขคอลัมน์ ..รูปแบบต่างๆทั้ง10แบบสามารถแก้ไขเป็นครั้งที่2ได้ไหม(ไม่ใช่เพิ่มคอลัมน์ใหม่) เพราะบางครั้งจัดแล้วรูปแแบหน้าไม่สวยครับ  :)

ยังไงหรอครับ??

ถ้าแก้ไข ก็กด เครื่องหมายรูปดินสอ

แบบนี้หรือเปล่าครับ หรือยังไง

หมายถึงอย่างนี้ครับ..

สร้างคอลัมน์เสร็จแล้ว แต่อยากเปลี่ยนรูปแบบ เลยคลิ๊กที่เครื่องหมายดินสอ

รูปแบบนี้ ตั้งไว้ผิด ไม่เอา

ต้องการเอาแบบนี้ ..หา คำสั่งเปลี่ยนรูปแบบไม่เจอครับ

อ๋อ เข้าใจแล้วครับ

แต่ฟังก์ชันนี้ ยังไม่มีในระบบครับผม
ขออภัยด้วยครับ

งั้นผมใช้วิธีลบ แล้วสร้างใหม่เลยครับ ..ง่ายกว่า ได้ผลเหมือนกันครับ  :)

..ขอบคุณที่ออกแบบธีมดีๆมาให้ คุ้มค่าการรอคอย คุณค่าเหนือราคา จริงๆครับ  ;)